Nafn Netfang Starfsheiti Launa
Alma Jenny Sigurðardóttir jenny@fludaskoli.is Kennari
Anna Þórný Sigfúsdóttir annath@fludaskoli.is Kennari
Ann Winter ann@fludaskoli.is Stuðningsfulltrúi
Árni Þór Hilmarsson arni@fludaskoli.is Kennari
Bára Sævaldsdóttir bara@fludaskoli.is Umsjónarkennari 8.bekk
Bergljót Þorsteinsdóttir badda@fludaskoli.is Starfsmaður í eldhúsi
Bjarni Birgisson bjarni@fludaskoli.is Yfirmaður í eldhúsi – Kokkur
Dúna Rut Karlsdóttir ritari@fludaskoli.is Ritari
Fríður Sæmundsdóttir fridur@fludaskoli.is Umsjónark. 1. og 2. bekk
Guðbjörg Jóhannsdóttir gudbjorgj@fludaskoli.is  Starfsmaður í eldhúsi
Guðbjörg Viðarsdóttir gudbjorg@fludaskoli.is Umsjónark. 7. bekk
Guðný María Sigurbjörnsdóttir

gudny.maria@arnesthing.is

Náms- og starfsráðgjafi
Guðrún Pétursdóttir gudrunp@fludaskoli.is Skólastjóri -í leyfi
Guðrún S. Alfreðsdóttir siglo1@uppsveitir.is Stuðningsfulltrúi
Gyða Björk Björnsdóttir gydabjork@fludaskoli.is Kennari-í leyfi
Halla Gunnarsdóttir hallag@fludaskoli.is Umsjónark. 3. og 4. bekk
Halla S. Bjarnadóttir halla@fludaskoli.is Umsjónarkennari 9. bekk
Hanna Björk Grétarsdóttir hanna@fludaskoli.is Stuðningsfulltrúi
Helena Eiríksdóttir helena@fludaskoli.is Kennari
Hera Hilmarsdóttir hera@fludaskoli.is Stuðningsfulltrúi
Jóhanna Lilja Arnardóttir johannalilja@fludaskoli.is Aðstoðarskólastjóri 
Katrín Guðjónsdóttir katring@fludaskoli.is Kennari
Kolbrún Haraldsdóttir kolbrun@fludaskoli.is Deildarstjóri sérkennslu
Kristín Erla Ingimarsdóttir kristinerla@fludaskoli.is Kennari
Izabela Katarzyna Bucik   Ræstingar
Margrét Guðmundsdóttir margretg@fludaskoli.is Umsjónarkennari 10.b
Margrét Jónsdóttir margretj@fludaskoli.is Kennari
Marzena Zofia Kuc   Ræstingar
Pétur Axel Pétursson axel@fludir.is Húsvörður 
     
Sjöfn Sigurðardóttir sjofn@fludaskoli.is

Kennari

Steinunn Margret Larsen maggalarsen@fludaskoli.is Umsjónarkennari 5. og 6.bekk